Lịch thi đấu của đoàn TTVN tại SEA Games 30 ngày hôm nay 2/12

Bấm "THEO DÕI" để ủng hộ "KÊNH" | "LIKE" & "SHARE" để theo dõi "FanPage" của tin24h.com.vn.
Bấm "THEO DÕI" để ủng hộ "KÊNH" của tin24h.com.vn.

Bấm "LIKE" & "SHARE" để theo dõi "FanPage" của tin24h.com.vn.

Cảm ơn các bạn đã xem tin! Hãy Click Quảng cáo để tin24h.com.vn có kinh phí hoạt động & phục vụ các bạn tốt hơn.

Bongda24h gửi tới bạn đọc lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 2/12 của Đoàn thể thao Việt Nam. Thông tin chi tiết ngày giờ, tên các vận động viên Việt Nam tham dự từng bộ môn tại SEA Games 2019 hôm nay.

 
Lịch thi đấu SEA Games 30 ngày 212 - Đoàn thể thao Việt Nam hình ảnh
Lịch thi đấu SEA Games 30 hôm nay 2/12 của ĐTT Việt Nam
Trong ngày thi đấu chính thức thứ 2 tại SEA Games 30 hôm nay 2/12/2019, Đoàn thể thao Việt Nam tham gia tranh tài với 16 bộ môn như Wushu, Bóng rổ, Tennis, Cờ Vua, Pencak Silat…

Bongda24h.vn sẽ gửi tới các bạn toàn bộ lịch thi đấu chi tiết thông tin ngày giờ, tên các vận động viên Việt Nam tham dự từng bộ môn tại SEA Games 2019 hôm nay.
 

Lịch thi đấu SEA Games 30 của Đoàn thể thao Việt Nam hôm nay 2/12

 
THỜI GIAN NỘI DUNG VẬN ĐỘNG VIÊN VÒNG/BẢNG
Bóng Rổ 3×3
8h20 nữ Việt Nam – nữ Philippines   A
8h40 nam Việt Nam – nam Indonesia   A
9h20 nữ Việt Nam – nữ Myanmar   A
11h00 nam Myanmar – nam Việt Nam   A
Thể Dục Nghệ Thuật
13h00 Chung kết toàn năng và vòng loại đơn nữ Trần Đoàn Quỳnh Nam, Đỗ Thị Vân Anh, Đỗ Thị Ngọc Hương, Nguyễn Thị Quỳnh Như  
Tennis
8h00 – 12h00 Đơn nam – Sân 1 Daniel Cao Nguyen – Campuchia Loại
8h00 – 12h00 Đơn nam – Sân 3 Lý Hoàng Nam – Indonesia Loại
8h00 – 12h00 Đơn nữ – Sân 2 Savanna Ly Nguyen – Philippines Loại
13h00 -16h00 Đơn nữ – Sân 3 Fodor Csilla – Indonesia Loại
Cử Tạ
9h00 – 11h00 49kg nữ Ngô Thị Quyên  
12h00 – 14h00 61kg nam Thạch Kim Tuấn  
15h00 – 17h00 55kg nữ Nguyễn Thị Thúy  
Wushu
8h40 – 9h05 Nam Côn nam Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh Chung kết
9h05 – 9h30 Đao thuật nam Trần Xuân Hiệp Chung kết
14h00 – 14h16 48kg nữ Nguyễn Thị Chinh Bán kết
14h16 – 14h25 65kg nữ Nguyễn Thị Trang Bán kết
14h25 – 14h34 48kg nam Vũ Minh Đức Bán kết
14h34 – 14h52 52kg nam Đinh Văn Hương Bán kết
14h52 – 15h10 56kg nam Nghiêm Văn Ý Bán kết
15h10 – 15h28 60kg nam Bùi Trường Giang Bán kết
15h28 – 15h55 65kg nam Lê Tuấn Anh Bán kết
Bóng Chuyền
14h30 Bóng chuyền nam Việt Nam – Indonesia Loại
Võ Gậy
9h00 – 9h20 Đối kháng (dưới 55kg) nam   Bán kết
9h20 – 9h40 Đối kháng (55kg – 60kg) nam   Bán kết
9h40 – 10h00 Đối kháng (60kg – 65kg) nam   Bán kết
10h00 – 10h30 Đối kháng (trên 65kg) nam   Bán kết
10h30 – 10h40 Đối kháng (dưới 55kg) nam   Chung kết
10h50 – 11h00 Đối kháng (55kg – 60kg) nam   Chung kết
11h10 – 11h20 Đối kháng (60kg – 65kg) nam   Chung kết
11h30 – 11h40 Đối kháng (trên 65kg) nam   Chung kết
14h00 – 14h20 Đối kháng (dưới 50kg) nữ   Bán kết
14h20 – 14h40 Đối kháng (50kg – 55kg) nữ   Bán kết
14h40 – 15h00 Đối kháng (55kg – 60kg) nữ   Bán kết
15h00 – 15h30 Đối kháng (trên 60kg) nữ   Bán kết
15h30 – 15h40 Đối kháng (dưới 50kg) nữ   Chung kết
15h50 – 16h00 Đối kháng (50kg – 55kg) nữ   Chung kết
16h10 – 16h20 Đối kháng (55kg – 60kg) nữ   Chung kết
16h30 – 16h40 Đối kháng (trên 60kg) nữ   Chung kết
Kurash
12h00 – 14h30 dưới 70kg nữ Nguyễn Thị Lan Loại
trên 70kg nữ Trần Thị Thanh Thủy Loại
dưới 66kg nam Lê Đức Đông Loại
dưới 73kg nam Vũ Ngọc Sơn Loại
dưới 81kg nam Bùi Minh Quân Loại
16h00 – 17h30 dưới 70kg nữ   Chung kết
trên 70kg nữ   Chung kết
dưới 66kg nam   Chung kết
dưới 73kg nam   Chung kết
dưới 81kg nam   Chung kết
Bi Sắt
9h30 – 11h30  Bộ ba nam Nguyễn Văn Dũng, Ngô Ron, Lý Mỹ Vân, Lý Ngọc Tài Vòng loại
Bộ ba nữ Thạch Pha Na Ra, Kim Thị Thu Thảo, Trần Thị Phượng Em, Thạch Thị Hồng Thảo Vòng loại
13h00 – 17h00  Bộ ba nam   Vòng loại
Bộ ba nữ   Vòng loại
Cờ Vua
9h00 Cờ nhanh nữ Nguyễn Thị Mai Hưng, Phạm Lê Thảo Nguyên  
Cờ nhanh nam Nguyễn Anh Khôi, Nguyễn Ngọc Trường Sơn  
Pencak Silat
9h00 – 10h00 Seni Tunggal nam Vũ Tiến Dũng  
10h00 – 11h00 Regu nam Trần Đức Danh, Lê Hồng Quân  
13h00 – 14h00 Seni Ganda nam Vũ Tiến Dũng, Lưu Văn Nam, Nguyễn Xuân Thành  
2 Môn Phối Hợp
3h30 Đơn nam Cao Ngọc Hà, Nguyến Tiến Hùng Chung kết
5h30 Đơn nữ Nguyễn Thị Phương Trinh Chung kết
3 Môn Phối Hợp
12h45 Tiếp sức hỗn hợp Lê Hoàng Vũ, Phạm Thúy Vi, Trần Văn Nhân, Nguyễn Thị Kim Tuyến Chung kết
Cầu Mây
8h30 – 11h30 Đôi nam Việt Nam – Lào Loại
Bóng Chuyền Bãi Biển
8h00 Đồng đội nữ Việt Nam – Thái Lan Loại
Xe Đạp
11h30 Đổ đèo nữ Quàng Thị Soan Chung kết
Đổ đèo nam Hà Thế Long Chung kết

Hãy chia sẻ bài viết cho bạn bè nếu thấy hay!

Click vào quảng cáo để ủng hộ tin24h.com.vn